2018-11-10, 05:44 PM
(2018-11-10, 05:41 PM)DinhT Wrote: Chị DF,
Nhiều khi nói làm cho vui hay mua cho nhanh, cùng 1 người nhưng câu trả lời cũng tuỳ! :full-moon-with-face4: :full-moon-with-face4:
Chợ bên em lâu lâu họ có bán pate gan (làm tại chợ), 1 hộp chỉ $5 thôi à. Em thấy thì hay mua. Mua về ăn bánh mì 1-2 đợt rồi làm pate chaud.
Sao chị ngại mua đồ ăn tại các chợ VN, nên chị hay tự làm là vậy

Cho nên em dùng chữ "tuỳ" là đúng rồi

Vệ sinh
Mùi vị
Nguyên liệu
là những điểm chị chú ý đến

APPROACH LOVE AND COOKING WITH RECKLESS ABANDON ~ DALAI LAMA